ஜெயமோகனின் பரிந்துரை.

ஜெயமோகன் தன்னுடைய தளத்தில் புதியவர்களின் எழுத்தை அறிமுகப்படுத்துகின்றார் என்று தெரிந்தவுடன், எப்போதோ எழுதி என் தளத்தில் வெளியிட்டிருந்த “ஒருதாய், ஒருமகன்” சிறுகதையை கொஞ்சம் திருத்தி “மகனுமானவன்” என்கின்ற தலைப்பில் அவருடைய மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பியிருந்தேன்.வெளியிடுவார் என்றுதான் நினைத்தேன்.ஆனால் பதில் இவ்வாறு வந்திருந்தது.

Unbenannt

கதையை எழுதிய சர்ந்தப்பத்தில் கதையை எழுதி முடித்தவுடன் இன்னொரு பிரபலமான எழுத்தாளருக்கு அனுப்பி கதை எப்படி இருக்கின்றது என்று கேட்டிருந்தேன் .அதிசயத்து போய்விட்டார் .தரமாக இருக்கின்றது.தொடர்ந்து எழுதுங்கள் புத்தகமே போடலாம் என்று அறிவுரை சொல்லியிருந்தார்.ஆனால் ஜெயமோகனோ என்னுடைய கதை இன்னும் ஒரு ஆரம்ப நிலையிலேயே இருக்கின்றது என்று கூறிவிட்டார்.என்னுடைய கதையில் அவர் கூறும் ஆரம்பநிலை எதுவென்று எனக்குத் தெரியவில்லை.போகட்டும்.

தோல்விதானே வெற்றியின் முதல் படி.

Advertisements

One thought on “ஜெயமோகனின் பரிந்துரை.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.