சிறிய வயதிலிருந்தே இலத்திரனியல் பொருட்களில் கொஞ்சம் ஆசை.தொலைபேசி,கணினி.ஐபாட்,ஐபோட் இப்படி.என்னுடைய பதின்மூன்றாவது வயதில் நோக்கியா மாடல் தொலைபேசி ஒன்று வைத்திருந்தேன்.கனமாக இருக்கும்.ஒருவரின் மண்டையை குறிபார்த்து எறிந்தால் போன் உடைகின்றதோ,இல்லையோ மண்டை உடைந்துவிடும்.அது என் பெரியப்பாவினுடையது.அதை அவரின் மகன் கனடாவிலிருந்து அனுப்பியிருந்தார்.பெரியப்பாவுக்கு தெரியாமல் போனை சட்டைப்பையில் போட்டுக்கொண்டு வெளியே போய்வருவேன்.பையில் போன் இருக்கின்றது என்கின்ற நினைப்பே பெருமிதமாக இருக்கும்.இப்போது எத்தனையோ போன்கள் வந்துவிட்டன.நோக்கியா காணாமல் போய்விட்டது.ஆப்பிளும் ,சம்சுங்கும் அதன் இடத்தை பிடித்துவிட்டன.எவ்வளவோ போராடிப்பார்த்த நோக்கியா கடைசியில் முடியாமல் போகவே மைக்ரோ சாப்டிடம் தன்னை விற்றுவிட்டது.சரி விசயத்துக்கு வருகின்றேன் இந்த மாதம் பத்தாம் திகதி ஆப்பிளின் ஐ.ஓ.எஸ் செவன் பதிப்பு வெளிவருகின்றது.இப்போதே ஆப்பிள்ஸ்டோர்கள் களைகட்ட ஆரம்பித்துவிட்டன. எல்லாமே புதுசு.நானும் என்னுடைய பங்குக்கு எப்போது பத்தாம் திகதிவரும் என்று காத்திருக்கின்றேன்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s