புலிகளின் தலைவர் பிரபாகரனின் மகன் பாலச்சந்திரன் படுகொலைதான் செய்யப்பட்டார் என்பதற்கு இன்னுமொரு ஆதாரம் கிடைத்திருகின்றது .வழமைபோலவே இலங்கை அரசு இதற்கும்   மறுப்புத்தான் தெரிவிக்கும் என்பதில் சந்தேகம் இல்லை .அடுத்தமாதம் ஜெனிவா கூட்டத் தொடர் இருப்பதால் …இலங்கையரசு மீது அமேரிக்கா தொடர்ந்தும் அழுத்தங்களை பிரயோகிக்க பாலச்சந்திரன் விவகாரம் கூடுதல் பலமாக அமையும் .ஆனால் இது எல்லாவற்றையும் விட மிக முக்கியமான கேள்வி ;தலைவர் இருக்கின்றார் ,நேரம் வருகின்றபொழுது உங்கள் முன் தோன்றுவார் என்று எதற்கெடுத்தாலும் அறிக்கை விட்டுக்கொண்டிருக்கும் புலம்பெயர் அரசியல் கட்சிகள் இதற்கு என்ன பதில் சொல்லப்போகின்றார்கள் என்பதே .கூட்டத்தொடர் முடியும்வரை பாலச்சந்திரன் விவகாரத்தை தூக்கிப்பிடித்துக் கொண்டு ,மகிந்தவை கைது செய்து சர்வதேச நீதிமன்றத்தின் முன்னால் நிறுத்து என்று கூச்சல் போடுவார்கள் .எல்லாம் முடிந்தபிறகு ஊரான் வீட்டு  நெய் என் பொண்டாட்டியின் கை என்பதுபோல் பங்குபிரிக்க ஆரம்பித்துவிடுவார்கள்.

பணத்தை முதலீடாக கொண்டு வியாபாரம் செய்யும் காலம் போய் ,செத்த பிணத்தை வைத்துக்கொண்டு வியாபாரம் செய்யும் காலம் வந்துவிட்டது .அதையும் தமிழனே பார்ப்பது அவலத்தின் உச்சம் .

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s